AGRO-CHEMICAL AND FOOD COMPANY LIMITED
S.L.P 18-40107, MUHORONI -

HATI YA HUDUMA
HUDUMA ZINAZOTOLEWA MAHITAJI YA MTEJA | GHARAMA MUDA/MIDA

1. MAHUSIANO NA MTEJA |

a) Mapokezi kwa mgeni Ushirikiano/Hisani Bila malipo Papo hapo

b) Simu kupigwa Hisani Bila malipo Simu kupokewa kwa mkirizo wa
tatu.

¢) Mawasiliano ya mara kwa mara Hamna Bila malipo Majibu muda wa siku Saba (7)
tangu kuwasilishwa.

d) Mawasiliano kiufundi Hamna Bila malipo Mapokezi mara moja

¢) Kushughulikiwa kwa malalamishi ya Kuwasilishwa malalamishi Bila malipo Papo hapo

wateja kuhusu ununuzi/huduma/bidhaa
kutoridhisha mteja

MAAGIZO YA UUZAJI HATUA NA

UWASILISHAJI BIDHAA
a) Mauzo ya mvinyo wa hapa nchini Stakabadhi za uhalali za halmashauri ya | Kulingana na kiwango cha Siku tano (5) tangu kupokewa agizo
utozaji ushuru (KRA) KRA lililolipiwa.
b) Mauzo ya hamira Stakabadhi za uhalali wa bidhaa Kuligana na kiwago cha Siku tano (5) tangu kupokewa
serikali. agizo.
¢) Mauzo ya mvinyo wa chupa Leseni / idhini kwa mauzo ya vileo ya | Kiwango cha gatuzi husika | Papo hapo kuligana kuwepo kwa
serikali za gatuzi. bidhaa.
d) Mauzo ya nchi za ng’ambo (mahuruji) Malipo halali ya ushuru kulingana na Kulingana na kiwango cha Siku tano (5) tangu kuhakikiwa kwa
nchi ya uagizaji sasa malipo ya ushuru husika.
e) Mauzo ya kaboni/hewa nufaishi Uhalali wa usajili biashara husika Kulingana na kiwango cha Siku tano (5) kutegemea kuwepo
serikali kwa bidhaa.
f) Mauzo ya mvinyo wa chupa usoasilia Leseni/idhini ya halmashauri ya udhibiti | Kiwango cha halmashauri ya | Papo hapo
wa dawa na sumu (PPB) udhibiti wa dawa na sumu Kutegemea kuwepo kwa bidhaa.
(PPB)
3. UTAWALA/USIMAMIZI |
a) Upashaji habari, elimu na mawasiliano ya | Usaili kawaida Bila malipo Upeo wa siku tano (5)
ACFC
b) Yanayojiri katika wavuti wa ACFC Kuzuru wavuti wa ACFC na Bila malipo Kila siku
marejeleo/kudurusu.
4. UNUNUZI |
a) Ununuzi bidhaa na huduma Utoaji wa stakabadhi za ununuzi Kuwasilishwa kwa Siku saba (7)
(LPO’s) stakabadhi za kima/zabuni
Uainishaji stakabadhi za kima Kuwasilishwa kwa Siku kumi na nne (14)
rasimu/zabuni.
Hatua za zabuni Kuwasilishwa kwa Siku ishirini na moja (21)
rasimu/zabuni

5. BHOHARI/GHALA \

Malipo ya bidhaa na huduma zilizotolewa a) Kuwasilishwa bidhaa na Bila malipo Siku thelathini (30) Siku
huduma kuzingatia mkataba wa za kazi.
ubora, kiwango na muda.
b) Kuwasilishwa

stakabadhi(LPO/LSO)

¢) Ukaguzi bidhaa/huduma na utoaji| Bila malipo Siku tatu (3) baada ya kupokewa
cheti cha ukaguzi wa bidhaa/ huduma.
kukubaliwa.

d) Uhakiki na uanishaji stakabadhi | Bila malipo Siku mbili (2)
za malipo kuwasilishwa
kwenye idara ya fedha.

6. IDARA YA FEDHA |
Malipo kwa stakabadhi daiwa (Invoice) | Ukabidhi stakabadhi za Siku thelathini (30)

uwasilishaji na stakabadhi
daiwa (Invoice)

7. IDARA YA AJIRA |
Utoaji ajira za muda/uanagenzi Kuwasilishwa ombi Bila malipo Siku kumi na nne (14) tangu

kuwasilishwa ombi.
Kutegemea kuwepo kwa nafasi.

Uteuzi wa wafanyikazi wapya Barua za maombi ajira, ualishi na miadi | Bila malipo Siku thelathini (30) kutegemea
kutimizwa masharti.

Huduma/bidha yoyote inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyo hapo juu
au afisa yeyote ambaye hafikii ahadi ya uungwana na ubora katika Utoaji Huduma
inapaswa kuripotiwa kwa:

The Commission Secretary/Chief Executive Officer,
Commission on Administrative Justice, 2" Floor,
West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi,

P.O Box 20414-00200 Nairobi
Tel: +254 (0)20 2270000/2303000
Email : complain@ombudsman.go.ke

The Resident Director/ Chief Executive,
Agro Chemical and Food Company Limited,
P.O Box 18-40107, MUHORONI.

Tel. 0722 205 447/8 , 2334020/1;
E-mail: admin@acfc.co.ke, or
Complaints@acfc.co.ke’
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